พันตรีชนินทร พุฒิเศรษฐ์
นายกเทศมนตรีตำบลเหมืองจี้
นายธีระศักดิ์ จันทร์ภิรมย์
ปลัดเทศบาลตำบลเหมืองจี้
สถานที่ท่องเที่ยว เเหล่งภูมิปัญญา และวัฒนธรรม
แผนปฏิบัติการส่งเสริมคุณธรรม
คู่มือหรือมาตรฐานการให้บริการ
การบริหารจัดการความเสี่ยง
กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลเหมืองจี้
นโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล
การบริหารเเละพัฒนาทรัพยากรบุคคล
การบริหารการเงินเเละงบประมาณ
มาตรการการป้องกันการทุจริต
รายงานผลการสำรวจความพึงพอใจการให้บริการ
ปฏิทินกิจกรรม
กำลังโหลด...
เว็บลิ้งค์
สถิติเว็บไซต์
IP : 3.12.153.79
ผู้เข้าชมวันนี้
583
ผู้เข้าชมเมื่อวาน
139
ผู้เข้าชมเดือนนี้
3,774
ผู้เข้าชมเดือนที่ผ่านมา
10,674
ผู้เข้าชมปีนี้
64,846
เริ่มนับ 17 พ.ย 2016
การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กรตามมาตรฐานทางจริยธรรม
![](/user_img/images/038.png)
โครงการเหมืองจี้ ใสสะอาด ร่วมต้านทุจริต ประจำปี พ.ศ.2565
เมื่อวันที่ 7 มี.ค. 65 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลเหมืองจี้ โดยสำนักปลัด ได้จัดโครงการเหมืองจี้ ใสสะอาด ร่วมต้านทุจริต ประจำปี พ.ศ.2565 ณ เทศบาลตำบลเหมืองจี้ ซึ่งโครงการดังกล่าวจัดขึ้นโดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อเป็นการเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร ตามมาตรฐานทางจริยธรรม มีส่วนร่วมในการต่อต้านการทุจริต และประพฤติมิชอบในองค์กร และให้ผู้อบรมมีความรู้ความเข้าใจในแนวทางในการประเมินคุณธรรมและความโปร่งในขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น Integrity and Transparency Assessment (ITA) และคุณธรรมจริยธรรมภายในองค์กร รวมถึงให้ผู้อบรมมีความรู้ความเข้าใจในแนวทางการขับเคลื่อนนโยบาย Nogift Policy ไปสู่การเป็นวัฒนธรรมองค์กรโปร่งใส ซึ่งกลุ่มเป้าหมายในครั้งนี้เป็นคณะผู้บริหารท้องถิ่น พนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้างทั้งหมดของเทศบาลตำบลเหมืองจี้ โดยมีพันตรีชนินทร พุฒิเศรษฐ์นายกเทศมนตรีตำบลเหมืองจี้เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ และนายธีระศักดิ์ จันทร์ ภิรมย์ ปลัดเทศบาลเป็นผู้กล่าวรายงาน
![](/user_img/images/DSC_0197.JPG)
![](/user_img/images/DSC_0237.JPG)
![](/user_img/images/DSC_0229.JPG)
![](/user_img/images/DSC_0188(1).JPG)